| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Máy định vị van kỹ thuật số | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Tên sản phẩm | KOSO EPA801 thiết bị định vị thông minh thiết bị định vị điện khí |
|---|---|
| Thương hiệu | KOSO |
| Mô hình | EPA801 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tên | Van bướm l Van điều khiển BTV với bộ định vị kỹ thuật số 3800MD cho Flowserve |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Durco |
| Mô hình | BTV |
| Loại van | Van bướm |
| Loại phụ | Lót |
| Người mẫu | giá bộ định vị van spirax sarco cho bộ định vị khí nén điện thông minh EP500 |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA DC |
| Thương hiệu | sarco xoắn ốc |
| Xe buýt/Cảm biến | Máy phát 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh ROTORK YTC van điều khiển điện sê-ri ytc 3300 với van điều khiển khí nén định |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Người mẫu | YT-3300 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số dòng Neles ND7000 ND9000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |