| Tên sản phẩm | Van điều khiển Trung Quốc với bộ định vị thông minh SVI2-21113111 Van định vị và bộ lọc Rotork YTC Y |
|---|---|
| Người mẫu | SVI2-21113111 |
| Kích cỡ | 3/4 "đến 8" |
| Cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Masonelian |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Số mô hình | SVI1000 |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 – 7 Bar)0,07mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Người mẫu | Giá bộ định vị van spirax sarco cho bộ định vị khí nén điện thông minh EP500 |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20 mA DC |
| Nhãn hiệu | spirax sarco |
| Xe buýt / Cảm biến | Máy phát 4-20 mA |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van khí nén 520MD với hàng loạt |
|---|---|
| Người mẫu | SA/CL |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Tên | Bộ định vị van kỹ thuật số Masoneilan SVI3 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Masoneilan |
| Người mẫu | SVI3 |
| Trọng lượng | 3,3kg |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không chứa đồng |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van điều khiển |
|---|---|
| Người mẫu | SA/CL |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số Position Master ABB cho van điều khiển áp suất Bộ định vị thông minh sê-r |
|---|---|
| Thương hiệu | ABB |
| Người mẫu | EDP300 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | điều chỉnh áp suất |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị Flowserve chính hãng Bộ định vị van kỹ thuật số khí nén UAS Logix 3200 MD với rất nhiều h |
|---|---|
| Người mẫu | SA/CL |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |