| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số dòng Neles ND7000 ND9000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tình trạng | Mới và nguồn gốc |
| Chứng chỉ | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, Nep |
| Bảo hành | một năm |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Loại van | Van điều khiển |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Tên sản phẩm | Fisher dvc6200 sis van định vị |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Wiredz |
| Tín hiệu đầu vào | Điện, khí nén |
| Kiểm soát vị trí | BẬT/TẮT, điều chỉnh, kiểm soát, giám sát, kiểm tra đột quỵ một phần |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên |
| Cung cấp điện | Vòng lặp được cấp nguồn từ tín hiệu điều khiển 4-20mA |
|---|---|
| tải điện áp | 11,0 VDC ở 20 mA DC / 10,0 VDC ở 4 mA DC |
| Loại diễn xuất | Độc thân hoặc gấp đôi |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc nitơ |
| Giao tiếp kỹ thuật số | HART 7 |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Điều khiển van định vị |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tuần |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| từ khóa | Điều khiển van định vị |
| Tên khác | định vị cấu hình điện tử |
| tính năng | Công suất không khí cao |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |