| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F) tiêu chuẩn; Tùy chọn mở rộng có sẵn |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhôm (tiêu chuẩn) hoặc thép không gỉ (tùy chọn) |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Sự chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| khoản mục | Van định vị thông minh |
| Mô hình | EDP300 |
| tính năng | Hiệu suất nâng cao |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Tên | GIÁ TRỊ KIỂM SOÁT - CAVCONTROL ASME B16.34 với bộ định vị PMV D20 |
|---|---|
| thương hiệu | Valtek |
| Mô hình | KÊNH |
| Van loại | GIẢI PHÁP CÁ NHÂN |
| Loại phụ | Loại bỏ Cavites |
| Tên | Van điều khiển DiamondBack của Valtek Mark Series với bộ định vị PMV PT700 |
|---|---|
| thương hiệu | Valtek |
| Mô hình | Kim cương |
| Van loại | GIẢI PHÁP CÁ NHÂN |
| Loại phụ | Loại bỏ Cavites |
| Tên sản phẩm | Van cầu sê-ri Manelian 21000 với bộ định vị SVI2 21123121 và bộ truyền động 87/88 |
|---|---|
| Người mẫu | 21000 |
| Kích cỡ | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| Mô hình | EDP300 |
| khoản mục | Van định vị thông minh |
| tính năng | Bền chặt |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Tên | 732E van bướm PARA-SEAL lập dị cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve APEX4000 |
|---|---|
| Kiểu | 732E |
| Kích cỡ cơ thể | 3 "(80A) ~ 96" (2400A) |
| Đánh giá cơ thể | Lớp ANSI / ASME 150 ~ 1500 |
| Nhiệt độ chất lỏng | -196 ~ 600 ° |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van kỹ thuật số định vị và Van điều khiển khí nén đơn thay đổi Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Loại tiêu chuẩn (P): -45 ° C đến +250 ° C |
| Giao tiếp | Giao thức Hart Revision 5 hoặc 7 |
|---|---|
| Áp suất không khí | Hành động đơn: tối đa 20 đến 100 psi (1,4 đến 6,9 bar) |
| Kích thước thiết bị truyền động | 2-12 inch |
| Nguyên vật liệu | Nhôm nhiệt đới |
| Cung cấp không khí | 30 psi (2.1 bar |