| Phạm vi | 14” đến 120” (355 đến 3048 mm) |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| Vật liệu dịch chuyển | thép không gỉ; các vật liệu khác theo yêu cầu |
| Vật liệu ống mô-men xoắn | Inconel; thép không gỉ các vật liệu khác theo yêu cầu |
| Kiểu | Máy phát cấp kỹ thuật số |
| Số mô hình | SP500 |
|---|---|
| Hoạt động | Hành động duy nhất / Ventilation thất bại |
| Vật liệu khoan từ tính | Chết nhôm đúc |
| Trọng lượng vận chuyển | 2,2kg |
| Đánh giá bao vây | IP65 |
| Số mô hình | SP500 |
|---|---|
| Hoạt động | Hành động duy nhất / Ventilation thất bại |
| Vật liệu khoan từ tính | Chết nhôm đúc |
| Trọng lượng vận chuyển | 2,2kg |
| Đánh giá bao vây | IP65 |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC, 1-5V DC, 0-10V DC, Giao thức HART, v.v. |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Chức năng chẩn đoán | Nó có thể tự động phát hiện lỗi và trạng thái thiết bị, đồng thời cung cấp thông tin cảnh báo và cản |
| Sự chính xác | Lên đến 0,075% trong điều kiện danh nghĩa |
| Điều chỉnh dải chết | Deadband có thể điều chỉnh để chứa các ứng dụng khác nhau |
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ 3582i |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: Hộp bìa cứng/Hộp gỗ không định kỳ |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | Foxboro SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |