| Kiểu diễn xuất | Độc thân / Double |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa (1,4 đến 7 bar) |
| Đột quỵ | 10 đến 150 mm / 55 đến 110° |
| Loại tiêu chuẩn | -30 đến 85 °C (-22 đến 185 °F) |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn điện | Địa phương |
| Phân loại khu vực | Chứng minh vụ nổ, về bản chất an toàn, Fisco, loại N, bằng chứng ngọn lửa, không tuân thủ FM |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | -25oC~80oC (loại tiêu chuẩn) |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Số mô hình | SVI II |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |