| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Độ lặp lại | +/- 0,2% FS |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Xác nhận vị trí van | Tín hiệu giám sát đầu ra 4- 20mA (cùng loại với tín hiệu đầu vào) |
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Giao tiếp | NỀN TẢNG Fieldbus (ITK 5.1) |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Chạy bằng xe buýt, 9-32 V DC |
| Loại thiết bị truyền động | Tác dụng đơn/kép, tuyến tính/quay |
| phạm vi hành trình | 3-130 mm (tuyến tính) / 30-100° (quay) |
| Cung cấp không khí | 30-150 psig (2-10 thanh) |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
|---|---|
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Điều kiện | Mới |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |