| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | 10~150mm 0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Số mô hình | SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | Bản chất ATEX / FM / CSA / IEC |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm ASTM 360 |
| Cảm biến vị trí từ xa | 1 kOhm |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm ASTM 360 |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9Vdc ở 20mA |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 1-1/2,2,2-1/2,3,4,5,6,8,10,12 inch |
| Sử dụng | Hơi nước bão hòa và quá nóng |
| mô-men xoắn | 10-1000Nm |
| Tiêu chuẩn hoặc phi tiêu chuẩn | tiêu chuẩn |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |