| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Số mô hình | DVC2000 |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200MD |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Chung |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Độ lặp lại | +/- 0,2% FS |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Xác nhận vị trí van | Tín hiệu giám sát đầu ra 4- 20mA (cùng loại với tín hiệu đầu vào) |
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |
| Giao tiếp | NỀN TẢNG Fieldbus (ITK 5.1) |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Chạy bằng xe buýt, 9-32 V DC |
| Loại thiết bị truyền động | Tác dụng đơn/kép, tuyến tính/quay |
| phạm vi hành trình | 3-130 mm (tuyến tính) / 30-100° (quay) |
| Cung cấp không khí | 30-150 psig (2-10 thanh) |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40…176 °F (-40…80 °C) |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Hoạt động bằng khí nén | Diễn xuất đơn / Diễn xuất kép |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |