| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Đột quỵ | 10~150mm(Loại tuyến tính), 0~900(Loại quay) |
| Áp lực cung cấp | 0,14-0,7MPa(1,4-7bar) |
| Kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| kết nối máy đo | PT1/8, NPT1/8 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 8 bar / 20 đến 115 psi |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40 °C đến +85 °C / -40 °F đến +185 °F |
| điện áp cung cấp | 12-30 VDC |
| Giao tiếp | Hart |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Số mô hình | SVI II |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Số mô hình | 3582i |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Số mô hình | SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | Bản chất ATEX / FM / CSA / IEC |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm ASTM 360 |
| Cảm biến vị trí từ xa | 1 kOhm |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm ASTM 360 |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9Vdc ở 20mA |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |