| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
|---|---|
| Độ lặp lại | ≤ ±0,3% |
| Định hướng lắp đặt | Bất kỳ vị trí nào (hiệu suất tốt nhất khi đứng thẳng) |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm hoặc thép không gỉ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 °C đến +80 °C |
| Diễn xuất | Nhân đôi hành động hoặc một lần hành động |
|---|---|
| Phản hồi | có phản hồi hoặc không có phản hồi |
| Đột quỵ | Phạm vi đột quỵ |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn Fisher, Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Tên sản phẩm | Máy phát áp suất tiên tiến Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Azbil |
| Người mẫu | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Máy phát áp suất |
| Tập tin đính kèm | Gắn ống hoặc tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống |
| Nhiệt độ môi trường | -40 góc + 60 ° C |
| Vật chất | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cực cao |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | -25oC~80oC (loại tiêu chuẩn) |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| có điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| Phương tiện truyền thông | Không khí & khí đốt |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |