| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tích hợp gắn kết |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8 thanh / 20-115 psi |
| Trở kháng tải | ≤ 8,2 V |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 mA để hiển thị, 3,8 mA để hoạt động |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -20 đến +80 °C, với miếng đệm cáp kim loại -40 đến +80 °C |
| Tín hiệu đầu ra | 4 đến 20 mA |
| điện áp cung cấp | 12 đến 30 V DC |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (phân chia biên độ tối thiểu 8 mA) |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 20 đến 100 psig (điều chỉnh 5 đến 10 psi trên phạm vi lò xo của bộ truyền động) |
| Động cơ truyền động | 20 mm đến 150 mm hoặc 55 ° đến 90 ° |
| Hoạt động | Một hành động / thất bại thông gió / hai hành động |
| Nhiệt độ hoạt động | -4°F đến +158°F |
| Phản hồi | có phản hồi hoặc không có phản hồi |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 101 psig |
| Giao thức truyền thông | HART, 4-20mA tương tự |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói: Hộp Fisher Trọng lượng: 1,5Kg / bộ Kích thước: 250MMX100MMX80MM |
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phê duyệt | Ex ia / Ex nA: ATEX, IECEx, INMETRO |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |