| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát vị trí |
|---|---|
| chẩn đoán | Vâng |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Loại | Máy định vị số |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Không khí, khí tự nhiên, nitơ | Địa phương |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | SVI II |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Phân loại khu vực | Về bản chất an toàn, không gây kích ứng cho CSA và FM |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Điều kiện | Mới |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
|---|---|
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Máy định vị số |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |