| Tên sản phẩm | Máy phát áp suất tiên tiến Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Azbil |
| Người mẫu | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Máy phát áp suất |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | -25oC~80oC (loại tiêu chuẩn) |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cực cao |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| có điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| Phương tiện truyền thông | Không khí & khí đốt |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Trọng lượng | 8,3 pound (3,9 Kg) Nhôm 20,5 pound (9,3 Kg) Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
|---|---|
| Kết nối | mặt bích |
| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
| Loại vòng ghế | Hình nón, bịt kín bằng vòng chữ O |
| Sự rò rỉ | Công suất van định mức 0,01% X |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| giao thức | trái tim |
| Loại | Máy định vị số |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |