| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| giao thức | trái tim |
| Loại | Máy định vị số |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| Tên sản phẩm | Công tắc giới hạn giám sát vị trí quay Westlock Sê-ri 2200 và Sê-ri 2600 cho van Fisher EZ |
|---|---|
| Người mẫu | 2600 & 2200 |
| Temp. Nhiệt độ. Range Phạm vi | -30°C đến +85°C |
| Thương hiệu | khóa tây |
| Trục và phần cứng | Thép không gỉ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
|---|---|
| Vật liệu | SS304, SS316 hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van Flowserve |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Trung Quốc với Bộ định vị van thông minh Tissin Bộ định vị khí nén sê-ri TS600 và van |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Người mẫu | TS600 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Kiểu | Van điều khiển chênh lệch áp suất cao nhiều lớp |
|---|---|
| Kiểu kết nối | Mặt bích, mối hàn ổ cắm, mối hàn đối đầu |
| Loại mặt bích | FF, RF, RJ, TG, MFM |
| Tiêu chuẩn mặt bích | JIS B2201, ASME B16.5, JB/T79, HG20592 |
| Kích thước kết nối | SW 32~80mm, BW 65~600mm |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil AVP300/301/302 |
|---|---|
| Thương hiệu | AZBIL |
| Người mẫu | AVP300/301/302 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |