| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| COMMUNICATION | FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Signal range | 4 to 20 mA |
| Minimum current | 3.6 mA for display 3.8 mA for operation |
| Deviation | ≤1 % |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16, 25, 40 |
| Ứng dụng | Hóa dầu, hóa chất than, trạm điện, v.v. |
| áp suất cung cấp không khí | Tối đa 6bar. |
| Loại kết nối | mặt bích |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
|---|---|
| Diagnostics | Yes |
| Max Outlet Pressure | 145 psig |
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Packaging Details | Cardboard box + protection |
| customized support | OEM |
|---|---|
| Communication Protocol | HART, 4-20mA Analog |
| Input Signal | Electric |
| Max Outlet Pressure | 101 psig |
| Cardboard box + protection | Air, Non Corrosive Gas |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | Số lượng lớn trong kho. |
| Nguồn gốc | Mỹ |
| Giao thức truyền thông | Hart, tương tự 4-20mA |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Chẩn đoán | Đúng |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quy trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |