| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Loại chuyển động | Tuyến tính/Quay |
|---|---|
| Kiểu diễn xuất | Độc thân / Double |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa (1,4 đến 7 bar) |
| lối vào ống dẫn | G 1/2 hoặc 1/2 NPT hoặc M20x1.5P |
| Kết nối không khí | Rc 1/4 hoặc 1/4 NPT hoặc G 1/4 |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20mA danh nghĩa |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí tối đa | 7bar g |
| Áp lực cung cấp không khí tối thiểu | 1.4bar g |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C - 80 ° C. |
| Tín hiệu đầu vào tối thiểu (vòng lặp - được cấp nguồn) | 3,6mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Hành động khí nén | Hành động đơn hoặc đôi, không an toàn; quay và tuyến tính |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
|---|---|
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |