| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Hệ số dòng chảy định mức | Giá trị CV tối đa là 470 |
|---|---|
| kết nối van | ISO 5211 Gắn trực tiếp hoặc VDI/VDE 3845 Gắn với bộ chuyển đổi |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hoặc thép không gỉ |
| Phạm vi hành trình của van | 10mm đến 100mm |
| Trôi điểm không | Ít hơn 0,1% giá trị du lịch tối đa |
| Trọng lượng trung bình | 21 lbs / 10 kg |
|---|---|
| Kích thước cơ thể và áp lực kết nối cuối | NPS 1-1/4, NPS 1-1/2, NPS 2 / DN 50 |
| phong cách | Mặt bích NPT, CL125 FF, mặt bích CL250 RF, mặt bích PN 10/16 |
| Số mô hình | Dòng 299H |
| Áp suất kiểm soát đầu ra tối đa | Đăng ký nội bộ, bên ngoài hoặc kép |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |