| Độ ẩm tương đối xung quanh | ≤93%RH |
|---|---|
| Loại kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| định vị | Không bắt buộc |
| Đường kính danh nghĩa | DN15THER DN600 (½ ″2424)) |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | mới |
| Kiểu kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | Mới |
| Loại kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Sự nhạy cảm | Lên đến 150: 1 |
|---|---|
| Cân nặng | Phụ thuộc vào dụng cụ cụ thể |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
| Phạm vi đo lường | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | mới |
| Kiểu kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Sự nhạy cảm | Lên đến 150: 1 |
|---|---|
| Cân nặng | Phụ thuộc vào dụng cụ cụ thể |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
| Phạm vi đo lường | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
| Tín hiệu đầu ra | Hai dây 4-20 mA với giao thức HART. |
|---|---|
| Sự chính xác | ±2 mm (tiêu chuẩn hiệu suất cho chất lỏng). |
| Nguồn điện | Nguồn vòng lặp (hai dây) |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 8-12 tuần |
| Tín hiệu đầu ra | Hai dây 4-20 mA với giao thức HART. |
|---|---|
| Sự chính xác | ±2 mm (tiêu chuẩn hiệu suất cho chất lỏng). |
| Nguồn điện | Nguồn vòng lặp (hai dây) |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 8-12 tuần |
| Tín hiệu đầu ra | Hai dây 4-20 mA với giao thức HART. |
|---|---|
| Sự chính xác | ±2 mm (tiêu chuẩn hiệu suất cho chất lỏng). |
| Nguồn điện | Nguồn vòng lặp (hai dây) |
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 8-12 tuần |
| Niêm phong đo lường | Đúng |
|---|---|
| Sự ổn định | Thông thường < ± 0,5 mm (0,020 in.) |
| Sự chính xác | ± 0,5 mm |
| Kiểu | Máy đo mức |
| Tỷ lệ cập nhật | Phép đo mới cứ sau 0,3 giây. |