| Cấp độ bảo vệ | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hoặc thép không gỉ |
| Nhiệt độ xử lý | -40 ℃ ~+80 ℃/-40 ℃ ~+150 |
| Đầu ra truyền thông | RS485, Modbus; Hart |
| Đầu ra máy phát | 4 ~ 20mA |
| Sự nhạy cảm | Lên đến 150: 1 |
|---|---|
| Cân nặng | Phụ thuộc vào dụng cụ cụ thể |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
| Phạm vi đo lường | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | Mới |
| Loại kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA (Vòng chủ động hoặc thụ động), Giao thức HART (tùy chọn) |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40°C đến +85°C |
| Bảo vệ chống xâm nhập | IP66 / IP67 |
| Các ứng dụng điển hình | Cấp phân tách, Bể chứa, Tàu xử lý, Dầu khí, Hóa chất |
| Nguồn điện | 12-30 VDC (Cấp nguồn vòng lặp) |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA (Vòng chủ động hoặc thụ động), Giao thức HART (tùy chọn) |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40°C đến +85°C |
| Bảo vệ chống xâm nhập | IP66 / IP67 |
| Các ứng dụng điển hình | Cấp phân tách, Bể chứa, Tàu xử lý, Dầu khí, Hóa chất |
| Nguồn điện | 12-30 VDC (Cấp nguồn vòng lặp) |
| Đầu ra / Giao thức | 4-20 mA với HART; NỀN TẢNG Fieldbus; PROFIBUS PA |
|---|---|
| Hiển thị/Giao diện | Màn hình LCD, Màn hình LCD với Giao diện vận hành cục bộ (LOI) hoặc đèn LED |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Gắn kết / Nhà ở | Giá treo đầu (DIN A), Giá treo hiện trường, Giá treo ray |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Sự chính xác | ±0,1% |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE, PFA, 316L |
| Nhiệt độ xử lý | -80°C...200°C,-112°F...392°F |
| Kết nối xử lý | G1/2, G 3/4, G 1, G1 1/2 /NPT 1/2, NPT 3/4, NPT 1", NPT1 1/2 |
| Áp suất quá trình/tối đa. giới hạn quá áp | Chân không ... 100 bar(Chân không ... 1450 psi) |
| Nguồn điện | 12-30 VDC (Cấp nguồn vòng lặp) |
|---|---|
| Bảo vệ chống xâm nhập | IP66 / IP67 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40°C đến +85°C |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA (Vòng chủ động hoặc thụ động), Giao thức HART (tùy chọn) |
| Vật liệu | Vỏ điện tử bằng nhôm hoặc thép không gỉ |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Phạm vi nhiệt độ | -200°C đến +850°C |
| Tùy chọn mặt bích | ANSI Lớp 150 đến 1500 |
| Phạm vi đo lường | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
|---|---|
| Giao tiếp | Giao thức 4-20 mA HART, WirelessHART, NỀN TẢNG, Fieldbus, PROFIBUS |
| Chẩn đoán | Chẩn đoán cơ bản, tính toàn vẹn vòng lặp |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Xử lý vật liệu ướt | 316L SST, Hợp kim |