| Kiểu | Lưu lượng kế xoáy |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ |
| Bảo vệ xâm nhập | IP 66/67 |
| Áp lực | Tối đa. 100 thanh / 1450 psi |
| Working Voltage | DC(18~30)V |
|---|---|
| Conditional | New |
| Maximum Pressure | 200 Barg |
| Protection Level | IP67 |
| Output Accuracy | ±1%F.S |
| Dải đo | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -200°C đến +850°C |
| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
| Tùy chọn mặt bích | ANSI Lớp 150 đến 1500 |
| Trọng lượng | Phụ thuộc vào nhạc cụ cụ thể |
| Tùy chọn mặt bích | ANSI Lớp 150 đến 1500 |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | Số hoặc analog |
| phạm vi không dây | Ống ăng-ten bên trong (225 m) |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
| Tên sản phẩm | Máy đo lưu lượng điện từ |
|---|---|
| Áp suất quá trình/tối đa. giới hạn quá áp | Máy hút bụi ...+25 bar (chân không ...+362,6 psi) |
| Nguyên tắc đo lường | Máy đo lưu lượng điện từ |
| Giao tiếp | 4 ... 20 Ma Hart |
| Nhiệt độ xử lý | -40 ...+200 ° C (-40 ...+392 ° F) |
| Giao thức truyền thông | 4-20 HART |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xử lý | Lên đến 1300 °F (705 °C) hoặc 1922 °F (1050 °C) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | 40 đến +149 °F (-40 đến +65 °C) |
| Loại đo | Oxy, Zirconia - Đĩa hàn |
| Kích thước | Tùy chọn độ dài đầu dò từ 18 in đến 6 ft |
| Giao thức truyền thông | 4-20 HART |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xử lý | Lên đến 1300 °F (705 °C) hoặc 1922 °F (1050 °C) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | 40 đến +149 °F (-40 đến +65 °C) |
| Loại đo | Oxy, Zirconia - Đĩa hàn |
| Kích thước | Tùy chọn độ dài đầu dò từ 18 in đến 6 ft |
| Kiểu | Lưu lượng kế xoáy |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ |
| Bảo vệ xâm nhập | IP 66/67 |
| Áp lực | Tối đa. 100 thanh / 1450 psi |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 2,9 lbs (1330 gam) |
|---|---|
| Bộ nhớ flash nội bộ | 2 GB NAND và 32 GB flash mở rộng |
| Hiển thị | Màn hình cảm ứng điện trở VGA màu 5,7 inch (14,5 cm) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |
| Sốc | Đã được thử nghiệm để tồn tại trong thử nghiệm thả rơi từ độ cao 1 mét xuống bê tông |
| Nhiệt độ | -40...+240°C / -40...+465°F |
|---|---|
| Bảo vệ xâm nhập | IP 66/67 |
| Áp lực | Tối đa. 100 thanh / 1450 psi |
| Độ lặp lại | ± 0,1% giá trị đo được |
| Phạm vi đo lường | 4...20 mA (tối đa 20,8 mA) + giao thức HART |