| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
|---|---|
| Trọng lượng | Phụ thuộc vào nhạc cụ cụ thể |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
| Dải đo | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
| Test Hole | 4 Holes |
|---|---|
| Mounting | Flanges, Threads, Various Antennae |
| Power Consumption | ≤8W |
| Housing Material | Aluminum, Stainless Steel |
| Power | 0.2-2.2KW |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
|---|---|
| Trọng lượng | Phụ thuộc vào nhạc cụ cụ thể |
| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Tuổi thọ mô-đun nguồn | Tuổi thọ lên tới 10 năm, có thể thay thế tại hiện trường (đặt hàng riêng) |
| Tùy chọn mặt bích | ANSI Lớp 150 đến 1500 |
|---|---|
| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
| Phạm vi đo lường | Số hoặc analog |
| Dải đo | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
| phạm vi không dây | Ống ăng-ten bên trong (225 m) |
| Phạm vi nhiệt độ | -200°C đến +850°C |
|---|---|
| Trọng lượng | Phụ thuộc vào nhạc cụ cụ thể |
| Tùy chọn mặt bích | ANSI Lớp 150 đến 1500 |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -200°C đến +850°C |
| Độ chính xác | Độ chính xác cao |
| Phạm vi đo lường | Số hoặc analog |
| Tuổi thọ mô-đun nguồn | Tuổi thọ lên tới 10 năm, có thể thay thế tại hiện trường (đặt hàng riêng) |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
|---|---|
| Tuổi thọ mô-đun nguồn | Tuổi thọ lên tới 10 năm, có thể thay thế tại hiện trường (đặt hàng riêng) |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| phạm vi không dây | Ống ăng-ten bên trong (225 m) |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
|---|---|
| Trọng lượng | Phụ thuộc vào nhạc cụ cụ thể |
| phạm vi không dây | Ống ăng-ten bên trong (225 m) |
| Dải đo | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
| Phạm vi đo lường | (0 ~ 5) m / (0 ~ 10) m |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | (-20 ~ 80) |
| Cấp độ bảo vệ | Công cụ: IP65, thăm dò: IP68 |
| Cung cấp điện | (18 ~ 28) Vdc |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
| Vật liệu ướt | Thép không gỉ; 316 / 316L và CF3M |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -200°C đến +850°C |
| Phạm vi đo lường | Số hoặc analog |
| phạm vi không dây | Ống ăng-ten bên trong (225 m) |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |