| Vật liệu | thép không gỉ |
|---|---|
| Nguyên tắc đo lường | radar dẫn đường |
| Áp suất quá trình/tối đa. giới hạn quá áp | Chân không...400 bar (Chân không...5800 psi) |
| Giao tiếp | 4 ... 20 Ma Hart Profibus PA Foundation Fieldbus |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -50...+80 °C (-58...+176 °F) |
| Sự chính xác | ±0,1% |
|---|---|
| Vật liệu | PTFE, PFA, 316L |
| Nhiệt độ xử lý | -80°C...200°C,-112°F...392°F |
| Kết nối xử lý | G1/2, G 3/4, G 1, G1 1/2 /NPT 1/2, NPT 3/4, NPT 1", NPT1 1/2 |
| Áp suất quá trình/tối đa. giới hạn quá áp | Chân không ... 100 bar(Chân không ... 1450 psi) |
| Dải đo | Lên đến 2000 psi (137,89 bar) chênh lệch |
|---|---|
| phạm vi không dây | Ống ăng-ten bên trong (225 m) |
| Nhạy cảm | Lên đến 150:1 |
| Trọng lượng | Phụ thuộc vào nhạc cụ cụ thể |
| Tốc độ cập nhật không dây | 1 giây. đến 60 phút, người dùng có thể lựa chọn |
| Tên sản phẩm | Rosemount 5600 Radar Level Transmitter |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 3 mm hoặc ± 0,03% của quy mô đầy đủ |
| Vật liệu | Thép không gỉ/PTFE/PP |
| Phạm vi áp | Lên đến 40 thanh |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -40°c đến +200°c |
| Nguồn điện | (100~240)VAC, 50/60Hz / (18~28)VDC |
|---|---|
| Sự chính xác | ±0,3%FS / ±0,5%FS |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | Thiết bị chính: (-20~60)oC, Đầu dò: (-20~80)oC |
| Nhiệt độ bảo quản | (-20 ~ 80) |
| Xếp hạng bảo vệ | Thiết bị chính: IP65, Đầu dò: IP68 |
| Kết nối | Mặt bích, vít, hàn |
|---|---|
| Vật liệu | thép carbon, thép không gỉ, chrome-moly |
| Kiểu | Máy truyền cấp độ |
| Sự chính xác | ± 0,1% |
| chi tiết đóng gói | thùng gỗ |
| Loại ăng -ten | Loại ống kính |
|---|---|
| Chống cháy nổ | ATEX, FM, IECEX, NEPSI được chứng nhận |
| Tín hiệu đầu ra | 4 đến 20 mA với Hart |
| Người điều khiển | Điện |
| Màng xử lý vật liệu | 316L, Hợp kimC, Tantal, Monel, |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | mới |
| Kiểu kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | Mới |
| Loại kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Phạm vi áp suất | Lên đến 40 thanh |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA/0-10V |
| Có điều kiện | Mới |
| Loại kết nối | Mặt bích, chủ đề |
| Hỗ trợ giao thức | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |