| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cực cao |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quy trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tích hợp gắn kết |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tích hợp gắn kết |
| Media cung cấp | Không khí, khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Mức độ áp suất dòng chảy |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Loại | Định vị van điện khí nén |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Chẩn đoán định vị/Chẩn đoán nâng cao/Chẩn đoán van trực tuyến |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng/Vỏ 316SS tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn, không an toàn /Quay và tuyến tính |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tín hiệu đầu ra | Khí nén (đến bộ truyền động) |
| Tên sản phẩm | Sam-sôn 44-11 |
|---|---|
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Vật liệu bóng | Polyvinyliden fluoride |
|---|---|
| Kích thước | 1/2 inch |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| kết nối không khí | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| tín hiệu đầu ra | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| Tên sản phẩm | Van bóng khí với bộ định vị thông minh thông minh Tissin TS800/TS805 gốc Hàn Quốc và bộ điều chỉnh b |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Mô hình | TS800 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |