| Độ chính xác | Cao |
|---|---|
| Xếp hạng bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Kiểu lắp | Gắn Ntegral hoặc từ xa (tương thích với tiêu chuẩn IEC/NAMUR) |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến +60°C, -10 đến +60°C, -10 đến +60°C |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị Flowserve chính hãng Bộ định vị van kỹ thuật số khí nén UAS Logix 3200 MD với rất nhiều h |
|---|---|
| Mô hình | SA/CL |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |
| Type | Digital valve positioner |
|---|---|
| Storage Temperature Limits | -58°F to 200°F (-50°C to 93°C) |
| Relative Humidity | 10 to 90% non-condensing |
| Supply Pressure Effect | 0.05% per psi |
| Valve type | Ball valve, butterfly valve, Check valve, Gate valve, globe valve, Diaphragm valve |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Chẩn đoán | Du lịch, áp lực, giám sát cung cấp |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm với lớp phủ epoxy |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| chẩn đoán | chẩn đoán |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |