| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Tính năng | bộ định vị van |
| Cổ phần | trong kho |
| kiểu | Bộ định vị van, bộ truyền động khí nén, thân van |
| chi tiết đóng gói | Dựa trên nhu cầu |
| Ứng dụng | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
|---|---|
| Sức mạnh | Điện |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| phương tiện áp dụng | Nước /không khí /khí /dầu /hơi nước |
| Tên sản phẩm | Rotork IQ Series Intelligent Multi-turn Electric Actuator |
| Tên sản phẩm | FLOWSERVE 520MD Van kỹ thuật số định vị |
|---|---|
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Tính năng | bộ định vị van |
| Cổ phần | trong kho |
| kiểu | Bộ định vị van, bộ truyền động khí nén, thân van |
| chi tiết đóng gói | Dựa trên nhu cầu |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Điều kiện | Mới |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |