| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Các điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Ethylene, tách không khí, hóa lỏng LNG |
| Sức mạnh | Khí nén |
| phương tiện áp dụng | Nước, dầu, khí hóa lỏng, v.v. |
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Hệ thống truyền thông | Giao tiếp SFN (Mẫu AVP300/301/302)/HART6 (Mẫu AVP302) |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA DC (Truyền tải du lịch) |
| chống sét | Giá trị xung điện áp cực đại: 12 kV/Giá trị xung dòng điện cực đại: 1000 A |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Số mô hình | SRD991 |
| Vận hành bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200md |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Đặt điểm | 4 đến 20 Ma |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Kích thước van | DN 15-DN 100 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| áp lực cung cấp | 0.05-16 Bar |
| Chiều dài | 130-350mm |
| Chiều cao H1 | 335-540mm |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van số Masoneilan |
|---|---|
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Đặc điểm | Công nghệ cảm biến vị trí không tiếp xúc,Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Type | Digital Valve Positioner |
| Supply pressure | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 Bar) |
| Warranty | 1 Year |
| Shell material | Industrial Aluminum Housing |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Samson 3241 |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |