| Loại sản phẩm | bộ định vị van |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp nhiệt điện hóa dầu |
| Giao tiếp | Phản hồi tín hiệu tương tự |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Sự bảo vệ | Loại chống cháy nổ |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | 2-12 inch |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | 2-12 inch |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Xếp hạng bao vây | IP66 / NEMA 4X tối thiểu; Tùy chọn chống cháy nổ có sẵn |
| Tuyến tính | ± 0,5% đến ± 2,0% nhịp |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Tên sản phẩm | Người định vị van kỹ thuật số Masoneilan SVI2 |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Loại van | Van điều khiển chuyển động tuyến tính hoặc quay |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt c |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Min./ Max.Current | Min./ Max.Current |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | SUP = 1,4 ~ 6 bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |