| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
|---|---|
| Cung cấp kết nối không khí | 1/4"NPT (phổ biến) |
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Tín hiệu đầu vào (Điện-khí nén) | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
| Supply power | 4 to 20mA, Loop powered |
|---|---|
| Electrical connections | PF 1/2,NPT 1/2,M20x1.5 |
| Output Range | 0-7 bar (0- 100 psi) |
| Supply pressure | 1.4 to 7 bar (20 to 100 psi) |
| Pneumatic connections | PT 1/4,NPT 1/4 |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế kết cấu | định vị kỹ thuật số, điện khí nén |
| Chế độ hoạt động | Tác dụng đơn, tác dụng kép |
| Vị trí lắp đặt | Bất kì |
| Tùy chọn cài đặt | Thông qua màn hình và nút bấm |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Nước xuất xứ | Trung Quốc hoặc Đức |
| Quyền lực | Điện |
| Kết cấu | Kiểm soát tích hợp |
| Kích thước cổng | tùy chỉnh |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Nước xuất xứ | Trung Quốc hoặc Đức |
| Quyền lực | Điện |
| Kết cấu | Kiểm soát tích hợp |
| Kích thước cổng | tùy chỉnh |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phê duyệt | Có sẵn cho các mạng lưới Hart, Profibus-PA và Foundation |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40…176 °F (-40…80 °C) |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Hoạt động bằng khí nén | Diễn xuất đơn / Diễn xuất kép |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |