| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Điều kiện | Mới |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường | -20℃ ~ +70℃ |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Phương thức giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
|---|---|
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Bảo hành | 1 năm |
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Kích thước | 1/2 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -320 Đến +842 °F (-196 Đến +450 °C) |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 1/2 |
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
|---|---|
| Trọng lượng | 1,8kg -3,4kg |
| áp lực cung cấp | Thanh 1,4-8 |
| Cung cấp điện | 4-20mA |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn hoặc kép, an toàn/quay và tuyến tính |
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |