| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40° đến +85 °C / -40° đến +185 °F |
|---|---|
| Chu kỳ nhiệt độ/Nhiệt khô | IEC 60068-2-2 |
| Giới hạn độ ẩm | Theo tiêu chuẩn IEC 60068-2-30 |
| Hoạt động | Tác động đơn, trực tiếp hoặc đảo ngược |
| Phạm vi du lịch | Tuyến tính; 5...120 mm / 0,2...4,7 in Quay; 30...160 độ. |
| Chứng chỉ | ATEX, CẮT |
|---|---|
| Chẩn đoán(Fisher 377) | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 150 PSIG |
| Kiểu lắp | Tổ chức truyền động |
| Số mô hình | ST700 |
|---|---|
| Hiển thị nâng cao | Ba nút lập trình tiếng Đức tiếng Tây Ban Nha tiếng Nga tiếng Ý tiếng Thổ Nhĩ Kỳ tiếng Trung tiếng Nh |
| Phê duyệt | FM CSA ATEX IECEx SAEx INMETRO NEPSI GOST MARINE |
| giao thức truyền thông | HART Phiên bản 7 Fieldbus nâng cao kỹ thuật số |
| Hiển thị cơ bản | Lập trình hai nút tiếng Anh và tiếng Nga |
| Model Number | Flowserve Logix 520MD digital positioner |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Available Mounting | Sliding-stem Linear; Quarter-turn Rotary Applications |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| Supply Voltage | 8-30 VDC |
| Cân nặng | 2,25 kg đến 9,9 kg tùy thuộc vào biến thể mô hình |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Bộ truyền động quay/tuyến tính |
| Giao thức | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +85 ° C (tiêu chuẩn); các tùy chọn xuống -55 ° C có sẵn |
| Loại van | Van điều khiển |
| Process/Valve Temperature Range | -196°C 至 +450°C 以上 |
|---|---|
| Linearity | ±0.5% To ±2.0% Of Span |
| Mounting | Direct Mount On Linear (stem) Or Rotary (ISO 5211) Actuators |
| Input/Output Connections | Conduit Entries Or Integral Connectors |
| Output Air Pressure | 0 To 100% Of Supply Pressure |
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | DVC2000 |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Khả năng tương thích của thiết bị truyền động | Tác dụng đơn (hồi xuân) & Tác dụng kép |
|---|---|
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |