| đầu vào | 4-20 mA DC (điện trở 300 Ω) |
|---|---|
| Giao tiếp | HART6 (AVP102) |
| Cung cấp không khí | 140-700 kPa |
| sử dụng không khí | 4 L/phút (N) tác động đơn lẻ ở trạng thái cân bằng |
| Lưu lượng tối đa | 110 L/phút (N) tác động đơn ở 400 kPa |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tín hiệu đầu vào | HART 4-20 mA (loại điện áp tải 6,6 V) |
|---|---|
| Bao vây | Nhôm tác dụng đơn |
| Phản hồi vị trí | Chiết áp hoặc cảm biến không tiếp xúc (NCS) |
| Phạm vi hành trình / xoay | 3-130 mm / 30-100° |
| Cung cấp không khí | 1,4-7 thanh, chất lượng ISO 8573-1 Loại 3 |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| Loại kết nối khí | 0.25 inch 18 NPT G 1/4 |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
| phạm vi hành trình | 8...260mm |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| IP66 / Nema 4x bao vây | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 8 bar / 20 đến 115 psi |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40 °C đến +85 °C / -40 °F đến +185 °F |
| điện áp cung cấp | 12-30 VDC |
| Giao tiếp | Hart |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Trọng lượng | 8,3 pound (3,9 Kg) Nhôm 20,5 pound (9,3 Kg) Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Hoạt động | Một hành động / thất bại thông gió / hai hành động |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| độ lệch | ≤ 0,5 % |
| Nhiệt độ hoạt động | −40 đến 85 °C |
| kết nối không khí | 1⁄4" NPT nữ |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-70 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ mỗi năm |
| Hàng hiệu | Flowserve |