| Loại van | Van điều khiển |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
|---|---|
| Số mô hình | Logix 520MD |
| Công nghiệp ứng dụng | Khai thác mỏ, Bột giấy & Giấy, Thép & Kim loại sơ cấp, Thực phẩm & Đồ uống, Nghiền ướt n |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| độ trễ | 0,2% |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | Thanh 1.4-7 |
| Tiêu thụ không khí | 0,036 Nm³/h ở 400 kPa |
| Kết nối cho ăn | 1/4 "NPT |
| Kết nối điện | 1/2" NPTF |
| Tên sản phẩm | EMERSON Deltav Thiết bị điện Io truyền thống VE400 cho hệ thống Dcs Điều khiển phân tán Thương hiệu |
|---|---|
| Thương hiệu | Emerson Deltav |
| Người mẫu | VE400 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | EMERSON Deltav Thiết bị điện Io truyền thống VE400 cho hệ thống Dcs Điều khiển phân tán Thương hiệu |
|---|---|
| Thương hiệu | Emerson Deltav |
| Người mẫu | VE400 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Mô-đun DeltaVEmerson gốc và mới VE4001S2T2B1 VE4002S1T2B1 VE4003S2B1 VE4003S2B2 có cổ cho nhà máy đi |
|---|---|
| Thương hiệu | Emerson Deltav |
| Người mẫu | VE400 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |