| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 1/2 |
|---|---|
| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC6200 Van định vị và van khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Khả năng tương thích | Dòng sản phẩm đầy đủ của GULDE và các thiết bị truyền động khác đáp ứng tiêu chuẩn IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Tiêu chuẩn DC 4-20 mA, tối thiểu. 8,5V (tương tự) / 9,0V (HART) |
| Hành động đầu ra | 0,5 đến 7 bar, tác động đơn lẻ, đạt 95% nguồn cung cấp |
| Cung cấp không khí | Tối đa 7 bar, yêu cầu không khí khô sạch theo tiêu chuẩn ISA 7.0.01 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 85 °C, LCD có thể bị hỏng dưới -20 °C |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn cung cấp điện | Tiêu chuẩn: 3 pha 400VAC ± 5% (50Hz) hoặc 2 pha 220Vac ± 5% |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ không đồng bộ của con sóc 3 pha, cách nhiệt lớp F |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10-32.000nm |
| tốc độ sản xuất | 4-180 vòng / phút |
| độ chính xác định vị | Độ nhạy ≤1%, lỗi phi tuyến ± 1% |
| Phạm vi mô -men xoắn danh nghĩa | 50-2000nm |
|---|---|
| Tốc độ đầu ra | 18-36 vòng / phút |
| Xếp hạng bảo vệ | IP68 / IP66M |
| Xếp hạng chống cháy nổ | Ví d IIC T6 |
| Điện áp hoạt động | AC 380V / DC 24V |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |