| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Hành động khí nén | Hành động đơn hoặc đôi, không an toàn; quay và tuyến tính |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Giá trị hoạt động | 0/4 đến 20 mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Ưm = 250 V |
| Mạch đầu ra | Ex ia IIC |
| Tuân thủ | EX EAC CE |
| Công nghiệp ứng dụng | Dầu khí (thượng nguồn và trung lưu) |
| Cân nặng | 2,25 kg đến 9,9 kg tùy thuộc vào biến thể mô hình |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Bộ truyền động quay/tuyến tính |
| Giao thức | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +85 ° C (tiêu chuẩn); các tùy chọn xuống -55 ° C có sẵn |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Chẩn đoán | Chẩn đoán định vị/Chẩn đoán nâng cao/Chẩn đoán van trực tuyến |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng/Vỏ 316SS tùy chọn |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn, không an toàn /Quay và tuyến tính |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20mA danh nghĩa |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí tối đa | 7bar g |
| Áp lực cung cấp không khí tối thiểu | 1.4bar g |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C - 80 ° C. |
| Tín hiệu đầu vào tối thiểu (vòng lặp - được cấp nguồn) | 3,6mA |
| lớp bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... + 50°C /-40 ... + 65°C |
| Đầu vào | 4-20mA |
| Tình trạng | MỚI |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Phạm vi mô -men xoắn | 35-3000N.M |
|---|---|
| Mức độ tiếng ồn | dưới 75db trong vòng 1m |
| Mức độ bảo vệ | IP67, IP68 tùy chọn |
| Loại điều chỉnh hệ thống làm việc | S4-25%, tối đa 600 kích hoạt mỗi giờ |
| Loại điều chỉnh tín hiệu đầu vào | 4-20ma, 0-10V; 2-10V |
| Cung cấp điện | Vòng lặp được cấp nguồn từ tín hiệu điều khiển 4-20mA |
|---|---|
| tải điện áp | 11,0 VDC ở 20 mA DC / 10,0 VDC ở 4 mA DC |
| Loại diễn xuất | Độc thân hoặc gấp đôi |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc nitơ |
| Giao tiếp kỹ thuật số | HART 7 |