| Tên sản phẩm | Nhà sản xuất van điều khiển dòng chảy áp suất nhiệt độ cao của Trung Quốc Tùy chỉnh với Rotork IQ2 I |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Mô hình | phạm vi chỉ số thông minh |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | thiết bị truyền động |
| Media | GAS |
|---|---|
| Torque range | 30 Nm-3000 Nm |
| Power supply | 3ph/380V/50Hz (other voltage on request) |
| Paint | silver-grey |
| Temperature range | -30°C to +70°C |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Các điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Ethylene, tách không khí, hóa lỏng LNG |
| Sức mạnh | Khí nén |
| phương tiện áp dụng | Nước, dầu, khí hóa lỏng, v.v. |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |