| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Dải áp suất đầu vào | 1.5 đến 6.0 bar |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Giao tiếp | HART 5, 6 và 7 |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Nước xuất xứ | Trung Quốc hoặc Đức |
| Quyền lực | Điện |
| Kết cấu | Kiểm soát tích hợp |
| Kích thước cổng | tùy chỉnh |
| Người mẫu | spirax sarco SP7-10, SP7-11 và SP7-12 Định vị van thông minh với van điều khiển EZ |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20 mA DC |
| Nhãn hiệu | spirax sarco |
| Xe buýt / Cảm biến | Máy phát 4-20 mA |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | FOXBORO SRD991 |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
|---|---|
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |