| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Phạm vi tín hiệu | 4-20ma |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,2-2,2KW |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Kiểu dáng cơ thể | 2 cách |
| Tập tin đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | - 30°C đến +70°C |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Vận hành bằng tay quay | Thủ công |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển điện Trung Quốc với bộ truyền động van điện ROTORK IQ2 IQ3 |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Người mẫu | phạm vi chỉ số thông minh |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Thiết bị truyền động |
| Tên sản phẩm | Thiết bị truyền động điện Sipos G7 cho van điều khiển EWT EZ và thiết bị truyền động van của ngư dân |
|---|---|
| thương hiệu | Sipos |
| Người mẫu | G7 |
| Hôn nhân | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Người điều khiển |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| Giao tiếp | Hart |
| Phương tiện truyền thông | Khí |
| Số mô hình | chuỗi chỉ số thông minh |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
|---|---|
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |