| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196 ° C đến +450 ° C. |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |
| Nguồn cung cấp | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
|---|---|
| Kết nối điện | PF 1/2, NPT 1/2, M20X1.5 |
| Phạm vi đầu ra | 0-7 Bar (0- 100 psi) |
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Kết nối khí nén | Pt 1/4, NPT 1/4 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn: Từ30 ° C đến +70 ° C |
|---|---|
| Tín hiệu điều khiển bộ truyền động | 4-20ma, 0-10V, bật/tắt |
| Loại nắp ca-pô | Loại tiêu chuẩn |
| Kích thước kết nối cuối | 1/2" - 24" |
| Áp lực làm việc | 6000PSI |
| chi tiết đóng gói | Thùng gỗ + bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 90 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 bộ mỗi năm |
| Hàng hiệu | Rotork |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Giao tiếp | HART® |
|---|---|
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 40 V, Giới hạn dòng điện bên trong xấp xỉ. 40 mA |
| Số mô hình | 3730 |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |