| Phạm vi mô -men xoắn | 10nm - 4000nm |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ | Kiểm soát tốc độ thay đổi từ 0,5 vòng / phút đến 60 vòng / phút (tùy thuộc vào mô hình) |
| Loại kiểm soát | Bật/tắt, điều chỉnh (liên tục), định vị |
| Nhiệt độ môi trường | -30 ° C đến +70 ° C (tiêu chuẩn); Phạm vi mở rộng có sẵn theo yêu cầu |
| Đẩy | Lên đến 150 kN (với đơn vị lực đẩy) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Dòng điện tối thiểu/tối đa | 3,2mA/24mA |
|---|---|
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van Masoneilan |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại nhiệm vụ | SA: S2 - 15/30 phút; SAR: S4 - 25/50%, S5 - 25% |
|---|---|
| Phạm vi mô -men xoắn | Tham khảo bảng tên (có thể điều chỉnh vấp ngã) |
| Tốc độ đầu ra | Tham khảo bảng tên |
| Lượt mỗi cú đánh | 1-500 (tiêu chuẩn); lên tới 5.000 (tùy chọn) |
| Công suất nóng | 12,5-25 W (110-400 V AC) |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
|---|---|
| Hàng hóa mềm | Buna-n / Florosilicone |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Phụ kiện | Van điện từ |
| Kiểu dáng cơ thể | 2 cách |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Hàng hóa mềm | Buna-n / Florosilicone |
| Phụ kiện | Van điện từ |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chi tiết đóng gói | Thùng gỗ + bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 90 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |