| Phạm vi nhiệt độ | -30°C đến +70°C |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Phạm vi mô -men xoắn | 10 Nm-32000 Nm |
| Nguồn điện | 3ph/400V/50Hz (điện áp khác theo yêu cầu) |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Phạm vi mô -men xoắn | 100-2300nm |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | -25 ° C ~+70 ° C |
| Giao diện điện | 2 NPT 3/4.2 NPT1 1/2 |
| Thời gian chuyển đổi | 19 -47s |
| Lớp bảo vệ | IP67. IP68 tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Các bộ truyền động nhiều lượt không xâm phạm-Limitorque MX Series B |
|---|---|
| Phạm vi xếp hạng mô -men xoắn | Mô-men xoắn đầu ra 20 đến 1.700 ft-lb |
| Tốc độ | 15 đến 200 vòng / phút |
| Nhiệt độ | -30 ° C đến 70 ° C (-22 ° F đến 158 ° F) |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Sự bảo vệ | Chống nước chống bụi IP66 |
| Loại chuyển động của thiết bị truyền động | Thân tuyến tính, Thân quay, Tay quay |
|---|---|
| Lực đầu ra tối đa / Mô-men xoắn | 533787 N, 11300 Nm, 138000 Nm |
| điện áp cung cấp | AC100V, AC220V, AC440V, DC48V, AC120V |
| Hành trình/Góc tối đa | 550mm, 90°, 90° |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA DC, kỹ thuật số trực tiếp, xung, hai vị trí |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Thiết bị truyền động điện Sipos G7 cho van điều khiển EWT EZ và thiết bị truyền động van của ngư dân |
|---|---|
| thương hiệu | Sipos |
| Người mẫu | G7 |
| Hôn nhân | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | Người điều khiển |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 00,05% mỗi psi |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Vật liệu chống điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Phụ kiện | Van điện từ |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,2-2,2KW |
| thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Phạm vi kiểm soát | 0-100% |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |