| Tên | Van điều khiển quả cầu Valtek Mark 200 với bộ định vị Valtek-Beta và bộ truyền động điện cho van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Valtek |
| Mô hình | Đánh dấu 200 |
| Loại van | Điều khiển tuyến tính |
| Loại phụ | Quả cầu tuyến tính / Góc |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Quyền lực | Khí nén |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị Flowserve chính hãng Bộ định vị van kỹ thuật số khí nén UAS Logix 3200 MD với rất nhiều h |
|---|---|
| Mô hình | SA/CL |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | 0-10 bar |
| Quyền lực | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Van bi điều khiển khí nén Trung Quốc với bộ định vị van Tissin TS800 TS600 và bộ điều chỉnh lọc Norg |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Người mẫu | TS800 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Người mẫu | IP8000/8100 |
|---|---|
| Kích cỡ | 3/4 "đến 8" |
| Cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | SMC |
| Điện áp | AC / DC 220V, AC 380V, v.v. |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Kiểu | Van điều khiển ghế đơn |
|---|---|
| Kích cỡ | 3/4" ~ 12" |
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 2500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Mô hình | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| Kích thước | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Nhiệt độ trung bình | -196 đến 425 °C |
| Loại đối tượng thiết bị | Máy định vị van SIPART PS2 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Số mô hình | Máy định vị van SIPART PS2 |
| giao thức | trái tim |
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |