| Loại sản phẩm | Vị trí van |
|---|---|
| Sự liên quan | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề Sanity |
| Tình trạng | Mới |
| Phạm vi cài đặt áp suất | 5-100 psi (0,35-7 thanh) |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt ngào |
|---|---|
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Kết nối (Cung và Bộ truyền động) | 1/2 "npt |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Loại van | Van điều khiển |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Kích thước van | NPS 6, NPS 8, NPS 10, NPS 12, NPS 16 |
|---|---|
| Lớp ngắt | Cấp IV (FCI 70-2), Cấp VI (FCI 70-2) |
| Loại kết nối quy trình | mặt bích |
| Lớp áp lực | GIỐNG TÔI |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ thấp (-40F), Nhiệt độ cao (250F) |
| Nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
|---|---|
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sự liên quan | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
|---|---|
| Diameter Nominal | 2.5 |
| Standards | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. VIII |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển KOSO Van cầu 220C với 6400RB, 6500RA,7300RB Thiết bị truyền động loại khí nén với bộ |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | 220C |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Quyền lực | Khí nén |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Operating Pressure | 2.7 Bar (40 Psig)~12 Bar (174 Psig) |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu chuẩn | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. Viii |
| Structure | Pressure Reducing |
| Diameter Nominal | 2.5 |
| Operating Pressure | 2.7 Bar (40 Psig)~12 Bar (174 Psig) |
|---|---|
| Voltage Tolerance | ±10% |
| loại sản phẩm | Vị trí van |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Chiều kính danh nghĩa | 2.5 |