| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Ambient Temperature Range | -40°C To +83°C (-40°F To +182°F) |
| Maximum Outlet Pressure | 150 Psi |
| Control Range | 0-100% |
| Data Interface | Wired |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tình trạng | Mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEX, CUTR, PESO, KGS, Inmetro, Nep |
| Bảo hành | Một năm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200MD |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Chung |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | D30 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| Vật liệu | nhôm đúc |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Phụ kiện | Hộp đựng, Dây đo, Kẹp cá sấu, Hướng dẫn sử dụng, Giấy chứng nhận hiệu chuẩn |
|---|---|
| sản lượng điện | 24V DC Danh nghĩa, Tối đa 30 MA |
| Độ phân giải đầu ra | 0,001 MA |
| Nguồn cấp | Pin 9V DC 4 X 1,5V AA hoặc Pin sạc |
| Trưng bày | Màn hình LCD, 2 dòng X 16 ký tự |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | Svi2 Ap-21123121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | Svi2 Ap-21123121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21123111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |