| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21123111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21123111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-22123121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: Hộp bìa cứng/Hộp gỗ không định kỳ |
|---|---|
| Hàng hiệu | FOXBORO |
| Số mô hình | Foxboro SRD991 |
| Tài liệu | xiangjing valve&instrument ...t .pdf |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil AVP300/301/302 |
|---|---|
| Thương hiệu | AZBIL |
| Người mẫu | AVP300/301/302 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Loại | định vị |
| áp lực cung cấp | 150 PSI |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |