| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| Tên sản phẩm | Van cầu sê-ri Manelian 21000 với bộ định vị SVI2 21123121 và bộ truyền động 87/88 |
|---|---|
| Người mẫu | 21000 |
| Kích cỡ | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Communication Platform | HART |
|---|---|
| Type | Digital Valve Positioner |
| Supply pressure | 20 - 100 Psi (1.4 – 7 Bar) |
| Warranty | 1 Year |
| Shell material | Industrial Aluminum Housing |
| SHIPPING WAY | FedEx UPS Express DeliverFedEx DHI |
|---|---|
| Memory | ROM, Fram, FLASH MEMORY, Ram, Data Memory, I/O Memory, EPROM, EEPROM |
| I/O Number | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
| Type | PLC EtherCAT Coupler Module |
| Package | 100% Original Package |
| Nhận xét | Có phản hồi |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Loại phụ | Điện tử |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Trọng lượng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Mô -đun đầu ra | P/P (3-15 psi) hoặc I/P (4-20 Ma; 10-50 Ma tùy chọn) |
|---|---|
| Cung cấp dung sai áp lực | Lên đến 150 psi mà không có bộ điều chỉnh bên ngoài |
| Xử lý sốc & rung | Hỗ trợ tần số rung lên đến 2 g và 500 Hz |
| Phạm vi phân chia tín hiệu | Phạm vi phân chia 2-, 3- hoặc 4 chiều |
| Tiêu thụ không khí | ~ 0,25 SCFM (trạng thái ổn định) / lên đến 0,31 SCFM (mô -đun I / P) |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| chi tiết đóng gói | hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 99 |
| Hàng hiệu | Spirax Sarco |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tín hiệu đầu ra | Khí nén (đến bộ truyền động) |