| Vật liệu nhà ở | Nhôm hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Điều kiện | mới |
| Độ ẩm | Lớp 1 |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | 3582i |
| VÍ DỤ | Ví dụ IIC T4 |
|---|---|
| Số mô hình | 3800SA |
| Bằng chứng | IP66 |
| bảo hành | 1 năm |
| bộ phận bên ngoài | Thép không gỉ 1.4571 và 1.4301 |
| Số mô hình | ND7000 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Phiên bản chạy lâu hơn | S2 - Nhiệm vụ 30 phút |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| VÍ DỤ | Ví dụ IIC T4 |
|---|---|
| Áp lực tối đa | 100psi |
| bảo hành | 1 năm |
| Bằng chứng | IP66 |
| Số mô hình | 3800SA |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Bảo vệ chống ăn mòn | KS |
| Bảo vệ con dấu | IP68 |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |