| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA |
|---|---|
| Áp lực tối đa | 100psi |
| Số mô hình | 3800SA |
| bộ phận bên ngoài | Thép không gỉ 1.4571 và 1.4301 |
| Trọng lượng | 2kg |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Loại phụ | Số |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| cách vận chuyển | DHL |
| Nhận xét | Có phản hồi |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Trở kháng nội bộ | 500Q(20mA DC) |
| Phạm vi áp suất không khí đầu vào | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Phạm vi du lịch | 10~150mm (hành trình thẳng), 0~90°C (hành trình góc |
| Kích thước kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4, G1/4 |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Áp lực cung cấp không khí | 1.4 - 7,0 bar (20 - 100 psi) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~+80 ℃ (-22 ~+176 ° F) |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Min./ Max.Current | 3,6 Ma/ 50 Ma |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Cân nặng | 3,5 kg |
|---|---|
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | 3,6mA |
| Độ lặp lại | <0,25% |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Mô hình | 3730-3 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | thùng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 2-3 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 99 |