| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không đóng cục |
| in ấn | Có thể làm in tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước sản phẩm | Các loại khác |
| Thông lượng | 3Gbps |
| Màu sắc | RGBW |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 2700mm |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Colour | Grey |
|---|---|
| Mode of action | Double Acting |
| Repeatability | ≤0 .25% |
| Temperature | -40 ° +85° |
| Supply media | Air Oil Gas |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |