| đường kính danh nghĩa | DN15~DN600 |
|---|---|
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Đặc điểm vốn có | Tuyến tính |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20 Ma |
| đường kính danh nghĩa | DN15~DN600 |
|---|---|
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Đặc điểm vốn có | Tuyến tính |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20 Ma |
| Tên | Flowserve trunnion gắn van bi Van điều khiển VW1 với bộ định vị van điều khiển 520MD + |
|---|---|
| Van loại | Van bi |
| Mô hình | VW1 |
| thương hiệu | Valbart |
| Loại phụ | Trunnion-Mounted |
| Liên kết | Hơi say |
|---|---|
| chống rung | Theo EN 837-1 |
| nhiệt độ | -10°C đến 200°C (14°F đến 392°F) |
| Kiểu dáng cơ thể | góc |
| Tiêu chuẩn | API600 ASME B16.34 |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén đơn thay đổi nhanh của Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Phương tiện truyền thông | Nhiều phương tiện truyền thông |
| Phạm vi áp suất hoạt động | tùy chỉnh |
| Áp suất định mức | Lớp 1550; PN10,16,20,25 |
| Kiểu kết nối | Mối hàn, mặt bích |
|---|---|
| Đường dẫn dòng chảy | Đường dẫn dòng chảy hình chữ S với độ giảm áp suất thấp |
| Phạm vi dòng chảy | Khả năng di chuyển cao 50:1 |
| đặc tính dòng chảy | Tuân thủ tiêu chuẩn GB/T 4213-2008 |
| Kiểm soát độ chính xác | Độ trễ và lỗi cơ bản 1,5% với bộ định vị |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhôm |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | 0-10 bar |
| Quyền lực | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Người định vị Flowserve ban đầu UAS Logix 3200 MD định vị van kỹ thuật số khí nén với rất nhiều cổ p |
|---|---|
| Người mẫu | SA/CL |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC6200 Van định vị và van khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Ứng dụng | Đóng gói tuyến phát thải thấp |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | −196 đến 400°C |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| Loại van | Van điều khiển |